Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 9 trong tổng số 9
    Số bài viết
    4

Làm thế nào để ký hợp đông vs messi

Tinh hình là em muốn mua thằng messi về...dự bị. Nhưng mà có tiền mua rồi đến lúc kí hợp đồng nó đòi lường 700k, em điều chỉnh ngân sách max dc có 450k/tuần.
    Bác nào mua messi rồi cho e tham khảo howpj đồng với

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    218
    du bi a'
    Cheats la good day'

Số bài viết
    2,470
    hack tiền lương của bạn lên 700 chứ mình cũng thử nhiều lần mà ko ăn thua , mình toàn cố lắm dc 500k/week vào mùa 3, mà vẫn ko ký dc . Nó toàn đòi 600-700. offer nó 2,3 lần dưới mức là nó ko đàm phán nữa

...COME ON YOU RED...

Số bài viết
    3,080
    Hack tiền lương, quỹ chuyển nhượng và Reputation lên là xúc được Messi ngay

Số bài viết
    2,202
    FMRTE

Swap Player cho nhanh Mất công cheat lương làm gì cho mệt

...Legend...

Số bài viết
    218
    Swap Player hình như club vô địch thằng đó k dc ghi danh vào danh hiệu đó hay sao ý
    Swap Player xong là phải ký hợp đồng thì dc hay sao ý

Số bài viết
    4
    Ai cho em cái link down FMRTE với. Mấy cái link Filesonic, megaupload die hết rồi.
    Down trên trang chủ thì ko được.
    Ai up lên Mf hay google Site cho em với.

Số bài viết
    249
    mềnh đã ký đc messi lương tầm < 230k . Nếu bt dùng FMRTE theo cách gọi là nhân đạo thì bạn vào barce chỉnh lương messi xuống 1k , để no happy 1 hoặc âm , cho nó vao tran list để stt là not need . vào thông tin cá nhân chỉnh hate team bar 100 hate person cho mấy thằng barce vào cung 100 rồi like team bạn 100 like bạn 100 là ngon.

cách 2 bỉ ổi hơn là cho nó thành free thế là xong mình mua mess thường theo cách 1 mất tầm 80 củ + lương tầm 310k là cao nhất

Số bài viết
    2,470
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của pisoga_kakashi Bài viết
    mềnh đã ký đc messi lương tầm < 230k . Nếu bt dùng FMRTE theo cách gọi là nhân đạo thì bạn vào barce chỉnh lương messi xuống 1k , để no happy 1 hoặc âm , cho nó vao tran list để stt là not need . vào thông tin cá nhân chỉnh hate team bar 100 hate person cho mấy thằng barce vào cung 100 rồi like team bạn 100 like bạn 100 là ngon.

cách 2 bỉ ổi hơn là cho nó thành free thế là xong mình mua mess thường theo cách 1 mất tầm 80 củ + lương tầm 310k là cao nhất
    Đã chỉnh mất công vãi thế thì move nó về club mình cho nhanh , việc gì phải làm 1 đống thứ thế

...COME ON YOU RED...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới